พระเครื่องมหาราช
   หน้าแรก   ร้านพระเครื่องมหาราช ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

ยินดีต้อนรับ สู่.....ศูนย์รวม พระใหม่ "พระเครื่องมหาราช" ครบเครื่องเรื่องวัตถุมงคล
102-103 (หน้าแฟลต 23 ) การเคหะคลองจั่น ถ.นวมินทร์ ซอย 6 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ ก.ท.ม. 10240 (เปิดทำการเวลา 10.30-20.00 น.)
โทร. 089 784 5829 Fax. 02 728 6188 :: หยุดทุกวันจันทร์ ::

Email ;
maharat@maharatamulet.com
>>> ยินดีเป็นตัวแทนรับจองพระใหม่จากทุกวัด ทุกสำนัก ทั่วราชอาณาจักร <<<
พระใหม่เปิดจอง พระใหม่บูชาได้เลย ค้นหาข้อมูลในมหาราช ติดต่อชำระเงิน แผนที่พระเครื่องมหาราช ตรวจสอบสถานะ EMS
รายการวัตถุมงคลเปิดจอง :: 60 ปี 2497 หลวงพ่อทวด เหยียบน้ำทะเลจืด วัดสุวรรณคีรี | ท้าวมหาพรหม วัดบวรนิเวศวรมหาวิหาร รุ่น พรหมรังษี | หลวงพ่อทวด รัตนโกสินทร์ พิมพ์เลื่อนทวีคูณ | หลวงพ่อล้าน วัดขนาน รุ่นรวยเงินล้าน | มหาเพชรกลับเหนือดวง หลวงพ่อหวั่น วัดคลองคูณ | อภิมหามงคลชาตกาลหลวงพ่อทวด | หลวงพ่อคูณ ปริสุทโธ รุ่น เศรษฐีไพศาล | ขอเชิญสั่งจองบูชาอนุสรณ์ ๑๒๘ ปี พ่อท่านคลิ้ง จนฺทสิริ | พ่อท่านมหาอุทัย วิมโล รุ่น ไหว้ครู ๕๗ | พระกริ่งชินบัญชร ดวงใจหลวงปู่ทิม | หลวงพ่อคูณ รุ่น เจริญพร 19 | "นะหน้าทอง" พ่อท่านตุด สำนักสงฆ์หารคอกช้าง | เลื่อนสมณศักดิ์ 57 พ่อท่านเขียว วัดห้วยเงาะ | อ.เปลี่ยน รุ่น ครอบจักรวาลเขาอ้อ | สรงน้ำ 57 พ่อท่านคล้อย อโนโม วัดภูเขาทอง | พ่อท่านคล้อย อโนโม สรงน้ำ 86 | พ่อท่านชื่น วัดในปราบ รุ่นปลดหนี้ | ร่วมสร้างหลวงพ่อทวดองค์ใหญ่ พุทธมณฑลสงขลา | หลวงปู่แวนกาย พันธสาโร รุ่น ปาฏิหาริย์ 2 แผ่นดิน | หลวงพ่อคูณ รุ่น มหาบารมี | หลวงพ่อคูณ รุ่น มหามงคล รุ่นนี้กูสร้างเอง | พ่อท่านคล้อย รุ่นมหาเศรษฐี | วัตถุมงคล รุ่นเจริญพร หลวงปู่บุญมา วัดบ้านแก่ง | ฯลฯ

วัตถุมงคลบูชาได้เลย :: หลวงพ่อทวด เหยียบน้ำทะเลจืด รุ่นมหาทิพยมนต์ วัดเมืองยะลา | หลวงพ่อหวั่น วัดคลองคูณ รุ่น มหาโภคทรัพย์ | พ่อท่านหวาน วัดสะบ้าย้อย รุ่นเสาร์ ๕ วัฒนมงคล ๙๖ | เหรียญรุ่น ๑ พ่อท่านอุทัย วัดดอนศาลา | หลวงปู่เร็ว ฉน์ทโก รุ่นเลื่อนขั้นเศรษฐี | ล็อคเกต อุดกริ่งแซยิด ๙๗ พ่อท่านพรหม วัดพลานุภาพ | พระขุนแผนเคลือบย้อนยุค รุ่นสร้างเขื่อน วัดจุฬามณี | เจ้าสัวคิงส์อาเซียน หลวงพ่อมั่น วัดห้วยจระเข้ | มีดหมอมหาปราบโลก รุ่น 2 พระอาจารย์สมนึก วัดหรงบน | พ่อท่านเสือเล็ก หิรัญโญ รุ่น "สร้างหอระฆัง" | 7 รอบมหามงคล พ่อท่านคล้อย วัดภูเขาทอง | หลวงปู่ทวด-พ่อท่านเขียว รุ่น เสมา ๗ รอบ มหาเศรษฐี | พระอุปคุตมหาลาภ หลวงพ่อลาภ วัดเขากอบ | หัวกะโหลกทองคำ รุ่นแรก พระอาจารย์เล็ก วัดถ้ำเขาน้อย | ๑๓๕ ปี สิริวิชโย ครูบาเจ้าศรีวิชัย | กุมารกวักทรัพย์รับโชค สมเด็จญาณสังวรฯ | พระกริ่งมิ่งมงคล ญ.สส. หลวงปู่หล่ำ วัดสามัคคีธรรม | อรหังพุทโธ มหายันต์วิเศษไชยชาญ | เสือปืนแตกบารมี 97 หลวงปู่แย้ม วัดตะเคียน | รุ่นสร้างโบสถ์ หลวงพ่อเพ็ชร์ สติสมฺปญฺโน | ท้าวเวสสุวรรณโณ พระอาจารย์ดำ ชิตงฺกโร | หลวงพ่อเงิน วัดบางคลาน รุ่น มหามงคล ๕๕ | หลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่ รุ่น เมตตา | หลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่ รุ่น บารมี 90 | มหามงคลบารมี ๑๐๘ ปี หลวงปู่ปัญญา ปญฺญธโร | หนุมานอมฤต หลวงพ่ออ่าง สิริจนฺโท | เหรียญเลื่อนสมณศักดิ์ พระอาจารย์อุทัย อุทโย | เหรียญปาดตาล หลวงพ่อฟู วัดบางสมัคร | "มหาปราบ" หลวงพ่อหวั่น วัดคลองคูณ | หนุมานเหนือเมฆ หลวงพ่อสนองชาติ | หลวงพ่อทวด -หลวงปู่ดู่ รุ่น ๑๐๘ ปี บารมีหลวงปู่ดู่ | เหรียญรุ่นพิเศษ ๒๕๕๖ หลวงพ่อแช่ม วัดสำนักตะคร้อ | พระอาจารย์ตี๋เล็ก เขาสุนะโม รุ่นบุญฤทธิ์ | แซยิดเศรษฐี 97 พ่อท่านพรหม วัดพลานุภาพ | มีดหมอพญาเสือนอนกิน พระอาจารย์ประสูติ วัดในเตา | ฤๅษีมหาลาภ พ่อท่านตุด สนส.หารคอกช้าง | ปรกใบมะขามรุ่นแรก พ่อท่านตุด สนส.หารคอกช้าง | เหรียญห่วงเชื่อมรุ่นแรก พ่อท่านตุด สนส.หารคอกช้าง | ท้าวมหาพรหมธาดา วัดดอนยานนาวา กรุงเทพฯ | พระกริ่งที่ระลึก ญสส. รุ่น ทรงประทาน | เทพเจ้าไฉ้ซิ้งเอี้ย(ปางธนบดี) รุ่นเปิดขุมทรัพย์ | จักรพรรดิ์อโนโม พ่อท่านคล้อย วัดภูเขาทอง | เจริญลาภ เจริญผล เจริญพร พระอาจารย์อุทัย อุทโย | เหรียญที่ระลึกครบ 7 รอบ 84 ปี หลวงพ่อโปร่ง โชติโก | หลวงปู่แผ้ว วัดรางหมัน รุ่น ส.ธ. ใบขี้เหล็กหลวง | 155 ปี สังฆราชแพ วัดสุทัศนเทพวราราม | เจ้าสัวแสนล้าน และ พระปิดตามหาลาภ ญสส | หลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ เปิดโลกเศรษฐี ๕๕ | หลวงปู่ทวด เจริญพร เลื่อนสมณศักดิ์ วัดพะโคะ | เหรียญเสมารุ่นแรกหลวงพ่อเงิน ที่ระฤกครบรอบวันเกิด 85 ปี | หลวงปู่ทวด-พ่อท่านเขียว รุ่น เสมา ๗ รอบ มหาเศรษฐี | หลวงพ่อทวด รุ่นมงคลมหาโสฬส | 100 ปีพ่อท่านไข่ นาถสีโล (พินัยกรรม) | พระชัยวัฒน์ขวานฟ้า หลวงพ่อคง วัดกลางบางแก้ว | เครื่องรางแห่งเมตตามหานิยม พระอาจารย์พิสันต์ ปิยสีโล | มงคลบารมี ๙๐ หลวงปู่เก่ง ธนวโร | พระกริ่งชินบัญชรบัวรอบ สร้างหลวงปู่ทิมองค์ใหญ่ | หลวงปู่แก้ว วัดสะพานไม้แก่น รุ่น รับยศ มหามงคล | หลวงพ่อคูณ ปริสุทฺโธ เหรียญเสมาเต็มองค์ รุ่นเศรษฐี | หลวงพ่อสวัสดิ์ รุ่น มหาลาภ ๖๙ | หลวงพ่อจรัญ วัดอัมพวัน รุ่น เมตตา | หลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด รุ่น จ้าวฟ้ามหาสมุทร | หลวงพ่อทวด, หลวงพ่อแช่ม รุ่นสองมหาบารมี | เหรียญเจริญพร พ่อท่านเอียด ครุธมฺโม | เหรียญหลวงปู่เอี่ยม ฉลุลายยกองค์ | หลวงปู่สวาท ถาวโร รุ่นสรงน้ำ | เหรียญเจริญพร หลวงปู่แก้ว วัดสะพานไม้แก่น | ลายยันต์เขาอ้อ หลวงพ่อเงิน วัดโพรงงู | พ่อท่านเกลื่อน คุณกาโม วัดประดู่หมู่ จ.สงขลา | เจ้าสัวห่วงเชื่อมโบราณ รุ่น "เจ้าสัวสยาม" | ขอเชิญบูชาวัตถุมงคลชุด พุทธคุณพุทธศิลป์แดนใต้ | หลวงปู่ทวด เจ้าสัวมหาเศรษฐี พระอาจารย์แดง | ฉลองพุทธชยันตี พ่อท่านพรหม วัดพลานุภาพ | เหรียญนั่งพานรุ่นแรก รุ่น รวยทันใจ หลวงปู่โสฬ | เปิดโลกปู่พรหม หลวงพ่อทวด เหยียบน้ำทะเลจืด | 7 รอบมหามงคล กิตติคุโณ 55 พ่อท่านเขียว กิตติคุโณ | หลวงปู่สุภา กันตสีโล รุ่น อายุยืน ๑๑๘ ปี | ฯลฯ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ให้โชค เห็นผลจริง เศียรพ่อแก่ พ่อปู่ฤาษีตาไฟ หลวงปู่เณร  (อ่าน 52922 ครั้ง)
naruecha
Global Moderator
Hero Member
*

« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 07:13:44 PM »

เศียรพ่อปู่ หลวงปู่เณร คมฺภีโร ( ขนาดกว้าง 3.5 ซ.ม. สูง 5 ซ.ม. )

เศียรพ่อปู่ฤาษีตาไฟ รุ่นมหาเศรษฐีไตรมาส 51 หลวงปู่ท่านสร้างออกมาหลายเนื้อทีเดียวค่ะและที่สะดุดตาลูกศิษย์ท่านและลูกค้าที่ร้านนี้ ต่างพูดเป็นเสียงเดียวกัน ว่า "สวย" ท่านสร้างออกมาได้สวย แต่ที่เป็นที่สะดุดใจแก่ผู้ใช้นั้น ต้องขอบอกว่า "ประสบการณ์เรื่องโชคลาภ"
ลูกค้าที่ชุมชนแฟลตคลองจั่น ที่ร้านสาวอยู่นี้แหละค่ะ เรื่องเล่าจากประสบการณ์ตรงของลูกค้าท่านนี้ มีอยู่ว่า  ขณะที่ผู้เป็นสามีรู้สึกชอบและตกลงใจจะเช่าเศียรพ่อแก่ รุ่นนี้นั้น จึงเอาให้ผู้เป็นภรรยาช่วยเลือก ภรรยาก็เลือกไปทีละเนื้อ จนมาสะดุดอยู่ที่เนื้อที่กำลังจับเลือกอยู่..." ขนลุกซู่ขึ้นมาเลย" นี่เป็นคำบอกเล่าทีหลัง แต่ในใจสามีอยากจะได้อีกเนื้อหนึ่งที่แอบเลือกไว้ในใจ ภรรยาเลยบอกสามีว่า "เอาองค์นี้แหละเฮียเชื่อสิถ้าไม่ได้อย่างที่เราขอไว้นะ ให้........เลย" ภรรยาพูดถึงงานที่ได้อฐิษฐานกับเศียรพ่อแก่ขณะที่เลือกอยู่นี้ ช่วยให้ประสบผลสำเร็จ แล้วสามีก็ตัดสินใจเอาองค์ที่ภรรยาเลือก (รักเมียต้องเชื่อเมียเพราะว่าเมียไม่เชื่อใคร..) หลังเหตุการณ์วันนั้นไม่นาน เรื่องปาฏิหาริย์ก็เกิดอีกครั้ง เพราะทั้งคู่ได้โชคจากที่ขอไว้กับเศียรพ่อแก่นี้จริง ๆ ค่ะ และกระซิบบอกเพื่อนข้างร้าน เล่าถึงปาฏิหาริย์ที่พ่อแก่ได้ช่วยไว้ เล่าด้วยขนลุกด้วย คนฟังก็ขนลุกตามกันเข้าไปใหญ่ จนสาวรู้เรื่องเข้า บอกตรงๆ ค่ะว่ามีความสุข เพราะวัตถุมงคลที่สาวเลือกมาให้เช่าหากัน สามารถช่วยเหลือ ให้โชคลาภ ปกป้องคุ้มครองลูกค้าได้อย่างงี้ คือใช้แล้วเกิดผล ได้ผลอย่างที่ขอที่ไหว้ไว้ มันก็มีแอบยิ้มกันบ้าง...                                            

หลวงปู่สร้างเศียรพ่อแก่ ปู่ฤาษีตาไฟออกมา ทั้งเนื้อผงว่านและเนื้อโลหะค่ะ

1 เนื้อผงใบลานปิดทองนำฤกษ์ (พร้อมสาลิกาปากดี เลี่ยมร้อยเข้าเป็นสร้อย) (หมดค่ะ)

2 เนื้อสัมฤทธิ์ปิดทองเพนท์สี (นำฤกษ์)  ราคาเช่า 1,200 บาท( หมด)

3 เนื้อเงิน                                           ราคาเช่า  2,000 บาท ( หมด )

4 เนื้อนวโลหะ (ตะกรุด 3 ดอก)             ราคาเช่า    800 บาท( หมด)

5 เนื้อผงใบลานปิดทอง   ราคาเช่า    500 บาท ( หมดค่ะ)

6 เนื้อทองเทวารมดำ   ราคาเช่า    450 บาท( หมด)

7 เนื้อทองเทวาขัดเงา   ราคาเช่า    450 บาท ( หมด)

8 เนื้อชานหมาก   ราคาเช่า    400 บาท

9 เนื้อยาจินดามณี   ราคาเช่า    250 บาท

10 เนื้อกำยาน   ราคาเช่า    250 บาท

11 เนื้อผงใบลาน   ราคาเช่า    150 บาท

12 เนื้อมหาว่าน   ราคาเช่า    150 บาท

13 เนื้อผงเบญจฤทธิ์  ราคาเช่า    150 บาท

ของดีๆ ทางนี้มีรออยู่จ้า

โทรหาสาวนะคะ 089-7845829,02-7286188

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2013, 11:35:35 PM โดย naruecha » บันทึกการเข้า
aeyha99
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 04:17:31 PM »

อยากได้มาบูชา เศียรพ่อปู่ฤาษีตาไฟ รุ่นมหาเศรษฐีไตรมาส 51 เนื้อยาจินดามณี   ราคาเช่า    250 บาท ติดต่ออย่างไร 
naruecha
Hero Member
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 04:54:07 PM »

อยากได้มาบูชา เศียรพ่อปู่ฤาษีตาไฟ รุ่นมหาเศรษฐีไตรมาส 51 เนื้อยาจินดามณี   ราคาเช่า    250 บาท ติดต่ออย่างไร

โทรหาสาวที่ 089-7845829 ก่อนได้ค่ะ หรือหากสะดวกโอนเงิน ที่ ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยคลองจั่น เลขที่บัญชี 1132145015  ออมทรัพย์ ชื่อบัญชี นฤชา จันทร์สุวรรณ ค่ะ
หากสะดวกธนาณัติ ส่งมาได้ที่ น.ส. นฤชา จันทร์สุวรรณ ร้านพระเครื่องมหาราช เลขที่102-103 (หน้าแฟลต 23) การเคหะคลองจั่น ถ.นวมินทร์ ซ. 6 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ ก.ท.ม. 10240 (กรุณาสั่งจ่าย ปณ.รามคำแหง )
**ทั้ง 2 ทาง กรุณาช่วยค่าจัดส่งสาวด้วยนะคะ (EMS) 60 บาทค่ะ

เนื้อยาจินดามณี 1 องค์ 250+ ค่าจัดส่ง 60 บาท(EMS) เป็น 310 บาทค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2010, 12:01:02 PM โดย naruecha » บันทึกการเข้า
aoo99
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:24:36 PM »

อันนี้เพิ่มเติมนะครับ
ผมคนนึงที่บูชาปู่ตาไฟ มาระยะนึงแล้ว ใครมีปู่ไว้บูชาด้วยความศัทธาแล้ว ไม่มีอับจน คลาดแคล้วจากภัยทั้งปวง
ถ้าคุณเป็นผู้นึงได้บูชาปู่ไป ไม่ว่าจะวัดใดก็ตาม ผมจะแนะนำวิธีบูชาปู่ให้นะครับเป็นสิริมงคลกับคุณๆทั้งหลายแน่
กำหนดวัน ที่ดี
1วันครู คือ วัน พฤหัสบดี แรกที่ได้ บูชาปู่
2เตรียมพาน 1 พาน ,ผ้าขาว 1 ผืน ,น้ำและน้ำชา อย่างล่ะ 1 แก้ว , พวกมาลัยดาวเรือง 1 พวง , หมากพลูบุหรี่ 1 ชุด ธุป16ดอก

วิธีปัฏิบัติ
เมื่อถึงวัน พฤหัสบดี  (แรก) ที่ได้ปู่ไปบูชา ให้นำผ้าขาววางไว้บนพาน วางองค์ปู่ไว้ในพาน แล้ววางพวงมาลัยที่เตรียมไว้บนพาน
เสร็จแล้วให้จุดธุป16 ดอกที่เตรียมไว้ ตั้งจิตให้ดี กล่าวว่า (ถ้ามีคาถาบูชากล่าวก่อน) ลูกขอตั้งจิตถึงปู่ตาไฟ ลูก ชื่อ-นามสกุล ได้บูชาปู่ตาไฟมาด้วยความศัทธา
ลูกขอฝากตัวเป็นศิษย์ปู่ตาไฟด้วย ขอปู่ตาไฟโปรดเมตาลูกรับลูกไว้ด้วยเทอญ แล้วยกน้ำชา น้ำ หมากพลู ถวาย ปู่ (แล้ว อธิฐาน จิตขอพร)
 ให้ทำเช่นนี้ทุกวัน พฤหัสบดี
อันนี้แล้วแต่ใครจะทำไม่ทำนะครับ แต่ผมบอกได้เลยว่าถ้าทำแล้วจะมีสิ่งดีๆเข้ามาให้คุณๆทั้งหลายได้เห็นแน่นอน

(คุณ นฤชา ไม่ว่ากันนะครับ ที่ผมบอกเคล็คลับเพิ่มเติมให้คุณๆที่มีความศัทธาปู่ให้ทราบ) ขอบคุณครับ
naruecha
Hero Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 12:02:29 PM »

อันนี้เพิ่มเติมนะครับ
ผมคนนึงที่บูชาปู่ตาไฟ มาระยะนึงแล้ว ใครมีปู่ไว้บูชาด้วยความศัทธาแล้ว ไม่มีอับจน คลาดแคล้วจากภัยทั้งปวง
ถ้าคุณเป็นผู้นึงได้บูชาปู่ไป ไม่ว่าจะวัดใดก็ตาม ผมจะแนะนำวิธีบูชาปู่ให้นะครับเป็นสิริมงคลกับคุณๆทั้งหลายแน่
กำหนดวัน ที่ดี
1วันครู คือ วัน พฤหัสบดี แรกที่ได้ บูชาปู่
2เตรียมพาน 1 พาน ,ผ้าขาว 1 ผืน ,น้ำและน้ำชา อย่างล่ะ 1 แก้ว , พวกมาลัยดาวเรือง 1 พวง , หมากพลูบุหรี่ 1 ชุด ธุป16ดอก

วิธีปัฏิบัติ
เมื่อถึงวัน พฤหัสบดี  (แรก) ที่ได้ปู่ไปบูชา ให้นำผ้าขาววางไว้บนพาน วางองค์ปู่ไว้ในพาน แล้ววางพวงมาลัยที่เตรียมไว้บนพาน
เสร็จแล้วให้จุดธุป16 ดอกที่เตรียมไว้ ตั้งจิตให้ดี กล่าวว่า (ถ้ามีคาถาบูชากล่าวก่อน) ลูกขอตั้งจิตถึงปู่ตาไฟ ลูก ชื่อ-นามสกุล ได้บูชาปู่ตาไฟมาด้วยความศัทธา
ลูกขอฝากตัวเป็นศิษย์ปู่ตาไฟด้วย ขอปู่ตาไฟโปรดเมตาลูกรับลูกไว้ด้วยเทอญ แล้วยกน้ำชา น้ำ หมากพลู ถวาย ปู่ (แล้ว อธิฐาน จิตขอพร)
ให้ทำเช่นนี้ทุกวัน พฤหัสบดี
อันนี้แล้วแต่ใครจะทำไม่ทำนะครับ แต่ผมบอกได้เลยว่าถ้าทำแล้วจะมีสิ่งดีๆเข้ามาให้คุณๆทั้งหลายได้เห็นแน่นอน

(คุณ นฤชา ไม่ว่ากันนะครับ ที่ผมบอกเคล็คลับเพิ่มเติมให้คุณๆที่มีความศัทธาปู่ให้ทราบ) ขอบคุณครับ

ไม่ว่าอยู่แล้วค่ะ ต้องขอบคุณด้วยซ้ำไปค่ะ สำหรับข้อมูลดีดี ที่นำมาเผยแผ่ให้ชาวพระเครื่องมหาราชและผู้เยี่ยมชมเว็บได้ทราบ เว็บบอร์ดสาวเปิดรับข้อมูลดีดีเช่นนี้เสมอค่ะ
ไม่มีข้อมูลใดจะดีไปกว่าข้อมูลจากประสบการณ์ตรงแล้วล่ะค่ะ และฝากบอกถึงคุณ ๆ  ชาวเว็บพระเครื่องมหาราชและผู้เข้าเยี่ยมชมนะคะ สาวอยากให้ทุกท่านร่วม "แชร์" ข้อมูล , เรื่องเล่าประสบการณ์ ดีดี เช่นนี้นะคะ / สาวค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2012, 12:26:35 AM โดย naruecha » บันทึกการเข้า
josephleo
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 08:47:52 PM »

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ สนใจอยากเช่าบูชา ไม่ทราบว่ายังเหลืออีกไหม แล้วเหลือเนื้ออะไรบ้างครับ 

amuletsiam
Administrator
Hero Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 10:32:30 PM »

มีเหลือดังนี้ค่ะ
เหลือเนื้อเงิน 2,000 บาท
เนื้อทองเทวา 450 บาท
เนื้อดำใบลานปิดทองเพ้นท์สี 500 บาท
เนื้อดำใบลาน 150 บาท
เนื้อชานหมาก 150 บาท
เนื้อยาจินดามณี 250 บาท
เนื้อมหาว่าน 150 บาท
เนื้อกำยาน 250 บาท

สนใจบูชารบกวนโทรหาสาวก่อนนะคะ 089 784 5829

mosdef137
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 05:02:59 AM »

ตอนนี้ยังเหลือแบบไหนมั่งครับ
amuletsiam
Hero Member
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 11:44:38 AM »

มีเหลือดังนี้ค่ะ
เหลือเนื้อเงิน 2,000 บาท
เนื้อทองเทวา 450 บาท
เนื้อผงเบญจฤทธิ์ 150 บาท

สนใจบูชารบกวนโทรหาสาวก่อนนะคะ 089 784 5829
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2011, 02:43:27 PM โดย naruecha » บันทึกการเข้า
NeunGMulet
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 11:58:41 PM »

ตอนนี้ยังมีเหลือบ้างมั้ยคับพี่สาว !??
amuletsiam
Hero Member
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 11:58:11 AM »

ตอนนี้ยังมีเหลือบ้างมั้ยคับพี่สาว !??

มีตามรายการกระทู้ข้างบนค่ะ
teerajito
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 09:55:41 PM »

เรียน คุณสาว
  รบกวนสอบถามหน่อยครับ พ่อปู่ฤาษีตาไฟ เนื้อทองเทวา และเนื้อยาจินดามนี ยังมีเหลืออีกไหม
ผมอยากบูชาอย่างละหนึ่งองค์ ครับ

Teerajito
amuletsiam
Hero Member
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 11:26:23 PM »

เรียน คุณสาว
  รบกวนสอบถามหน่อยครับ พ่อปู่ฤาษีตาไฟ เนื้อทองเทวา และเนื้อยาจินดามนี ยังมีเหลืออีกไหม
ผมอยากบูชาอย่างละหนึ่งองค์ ครับ

Teerajito

เนื้อยาจินดามณี ยังมีค่ะ
Rap
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 02:18:44 AM »

ผมสมาชิกใหม่ สนใจอยากเช่าบูชา ไม่ทราบว่ายังเหลืออีกไหม แล้วเหลือเนื้ออะไรบ้างครับ
amuletsiam
Hero Member
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 10:48:46 AM »

ผมสมาชิกใหม่ สนใจอยากเช่าบูชา ไม่ทราบว่ายังเหลืออีกไหม แล้วเหลือเนื้ออะไรบ้างครับ

เนื้อผงเบญจฤทธิ์ 150 บาท

หน้า: [1] 2
  พิมพ์